24/07/2020

TRAO ĐỔI NHIỆT DẠNG TẤM & TẤM TRAO ĐỔI NHIỆT BRETTEN

Athenatech tự hào là nhà phân phối dự trữ các miếng đệm trao đổi nhiệt dạng tấm, bộ trao đổi nhiệt dạng tấm và khung hoặc cho các tấm cho bộ trao đổi nhiệt dạng tấm và khung. Athenatech còn cung cấp các dịch vụ mở rộng, làm sạch, và bán trao đổi nhiệt tấm và khung trong gần 10 năm.

Plate-Heat-Exchanger-Gasket-sm

Tất cả các kích thước hiển thị dưới đây được tính bằng milimét để sử dụng trên biểu đồ bên trên:

ModelAreaSize ASize BSize CSize DSize E
Schmidt Bretten Sigmastar 55v0
Schmidt Bretten Sigmastar 9017959700
Schmidt Bretten S470
Schmidt Bretten Sigmastar 4517959700
Schmidt Bretten S70,075701564809030
Schmidt Bretten S90,0947941567049030
Schmidt Bretten S120,113752191,538
Schmidt Bretten S160,156967188,538
Schmidt Bretten S200,299029686017849
Schmidt Bretten S220,24999029686017849
Schmidt Bretten S170,13497919686811051
Schmidt Bretten S27 Clip0,246110729598017472
Schmidt Bretten S26 Snap0,259111530598017472
Schmidt Bretten S270,246110729598017472
Schmidt Bretten Sigmastar 32-35V1200355105022573
Schmidt Bretten S320,3671202350105623075
Schmidt Bretten S370,3431230355107621888
Schmidt Bretten S37 Clip0,3431230355107621888
Schmidt Bretten S520,5814164781252314120
Schmidt Bretten S650,65516774961471290138
Schmidt Bretten S65 Clip0,65516774961471290138
Schmidt Bretten S66 Snap0,65916784981471290138
Schmidt Bretten S850,8921344961928290138
Schmidt Bretten S640,65516614811471290140
Schmidt Bretten S1081,0719757071675425227
Schmidt Bretten S1141,119787081675425227
Schmidt Bretten S1381,3923827072081425227
Schmidt Bretten S156 Snap1,4922509501835560335
Schmidt Bretten S149 Snap1,4922509501835560335

 

Related Terms
Heat Exchangers
AGC
Alfa
Alfa Laval
Alfa Laval Heat Exchanger Gaskets / Plates
American Heat Exchanger Gaskets / Plates
API
API Basco / Plates
APV
APV Heat Exchanger Gaskets / Plates
APV Pasilac Heat Exchanger Gaskets / Plates
Armstrong
Armstrong
Basco
Bell and Gossett
Cetetherm
Chester Jensen Heat Exchanger Gaskets
Discontinued Heat Exchanger Gaskets
EPDM Gaskets
Fischer
Fischer Heat Exchanger Gaskets and Plates
Flat Plate
Funke
Funke
Gaskets and Plates
GEA
GEA Heat Exchanger Gaskets and Plates
GPHE
Graham
Heat Exchanger
Heat Exchanger Gaskets and Plates
Hisaka
ITT Standard
Kelvion
LHE
MCD
Mueller
Pasilic
PHEX
Plate and Frame Gaskets
Plate and Frame Heat Exchanger
Plate and Frame Heat Exchanger Gaskets
Plate and Frame Heat Exchanger Service
Plate Exchanger Gaskets
Plate Gaskets
Plate Heat Exchanger Gaskets
Plate Heat Exchanger Parts
Plate Heat Exchanger Plates
Plates for Plate and Frame Heat Exchangers
Polaris
Refurbished Plates for Plate Heat Exchanger
Regasketing
Re-Gasketing Plate and Frame Heat Exchangers
Reheat
Reheat Heat Exchanger Gaskets / Plates
Repair of Plate and Frame Heat Exchangers
Replacement Gaskets
Replacement Plates
Schmidt Bretten Heat Exchanger Gaskets
SEC
Sentry
Shell and Tube Heat Exchangers
Sigma Plates and Gaskets
Sondex
Sondex Heat Exchanger Gaskets / Plates
SPX
SPXFlow
Stork
SWEP
SWEP Heat Exchanger Gaskets and Plates
Taco
Thermal Transfer
Thermaline
Thornhill
Thrush
Tranter
U tube Heat Exchanger
USA PHE
USA Plates and Gaskets
Used PHE
Used PHE Plates
Vicarb
Vicarb Heat Exchanger Gaskets  and Plates
Viex
WCR

Heat Exchanger Components

SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ Related